

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 5 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 35mm |
| Width | 35mm |
| Power Consumption | 680mW |
| Depth | 10mm |
| Maximum Current | 156mA |
| Air Flow | 7.2cfm |
| Dimensions | 35 x 35 x 10mm |
| IP Rating | IP20 |
9GV3612J301
109P0412D602
109P0424H602
9WP0624H401
3412N/2-RS0
FAN8X25TX3L
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00