

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 5A |
| Power Rating | 60W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 265V ac |
| Package Type | Open Frame |
| Embedded | No |
| Series | CME-A |
RWS1500B-24/S
116-020024K
CUS100ME-15/A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00