

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 10.42A |
| Power Rating | 400W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| Package Type | Open Frame |
| Medical Approved | Yes |
| Series | CUS400M |
LFA100F-12-Y
LFWLT60-3002
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00