

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 5V dc |
| Output Current | 10A |
| Power Rating | 50W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 230V ac |
| Package Type | Enclosed |
| Medical Approved | Yes |
| Series | HWS-/HD |
78.60.1.230.2402
LCM1500L -T
RAC04-05SGA
TOP 200-124
LCM300W -T-4
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00