

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 48V dc |
| Output Current | 83.3A |
| Power Rating | 4kW |
| Number of Outputs | 2 |
| Input Voltage | 350 - 528V |
| Package Type | Enclosed |
| Medical Approved | No |
| Series | TPS4000 |
EPS-65S-7.5
ECE60US24-S
TXM 035-112
AEK-3000-24
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00