

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 2.4mm |
| Colour | Black |
| Adhesive Lined | No |
| Shrink Ratio | 2:1 |
| Sleeve Length | 10m |
| Material | Polyolefin |
| Operating Temperature Range | -40 - +105 °C |
| Flame Retardant | Yes |
| Series | LSTT |
300-73550 TCN20-1.2/0.6-PO-X-BK
CGPT-12.7/6.4-0-STK
ATUM-4.5/1.5-0-STK
318-30300 TA32-3/1-PO-X-BK
RNF-100-1/8-0-STK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00