

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 15V dc |
| Output Current | 4A |
| Power Rating | 60W |
| Number of Outputs | 2 |
| Input Voltage | 18-75V dc |
| Package Type | Encapsulated |
| Embedded | No |
| Series | THM 60WI |
ZWS150BAF-24
LFVLT130-1100
EML30US09-T
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00