

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | TIS |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 115 V ac, 230V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 48V dc |
| Output Current | 12A |
| Width | 83mm |
| Height | 177.3mm |
| Depth | 243mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
4AV2400-2EB00-0A
PEL 230/18-1,1
S8VS-24024B
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00