

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 1.666A |
| Power Rating | 40W |
| Number of Outputs | 2 |
| Input Voltage | 90 - 264 V ac, 100 - 375V dc |
| Package Type | Encapsulated |
| Medical Approved | No |
| Series | TML |
TPP 300-153-M
TOP 100-105
HEP-100-24A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00