

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 36V dc |
| Output Current | 7.5A |
| Power Rating | 180W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| Package Type | Open Frame |
| Embedded | No |
| Series | TPI 180A-M |
LHA150F-24-SN
TPI 100-112A-J
PBR650PS36C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00