

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 3.34A |
| Power Rating | 40W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| Package Type | Encapsulated |
| Embedded | No |
| Series | TPP 40E-J |
IRM-30-12ST
LFA75F-24-SN
ECH450PS24-EF
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00