

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 15V dc |
| Output Current | 2.67A |
| Power Rating | 40W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| Package Type | Encapsulated |
| Embedded | No |
| Series | TPP 40E-J |
ZWS50B-48/L
TMPW 5-105-T
LFA75F-24-SNY
EML30US09-S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00