

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 18.5 kW |
| Motor Starter Type | Soft Start |
| Voltage Rating | 400 V ac |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 110 A |
| IP Rating | IP40 |
| Overall Length | 51mm |
| Overall Width | 179mm |
| Overall Depth | 224mm |
| Series | MS3 |
| Mounting Type | DIN Rail |
| Standards Met | 2006//EG, CE, DIN EN 60947-4-2 |
3RW3028-1BB04
1SAM451000R1014 MS165-32
3RA6120-1EB32
3RW3017-1BB04
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00