

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Type | Communication Module |
| AC or DC Input Voltage | dc |
| Input Voltage | 24V dc |
| Depth | 22mm |
| Height | 95mm |
| Width | 35mm |
| Maximum Temperature | +70°C |
| Mounting Type | Snap On |
| Minimum Temperature | -25°C |
DRAN120-24A
1SVR427033R3000 CP-E 5/3.0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00