

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | 787 |
| Type | Switched Mode |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264 V ac, 120 - 300 V dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 2.5A |
| Power Rating | 60W |
| Width | 72mm |
| Depth | 59mm |
| Height | 89mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00