

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | 787 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 230V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 7A |
| Power Rating | 84W |
| Height | 90mm |
| Width | 52mm |
| Depth | 119mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
DRF-48V120W1GBA
6EP3424-8UB00-0AY0
6EP1331-5BA00
TPC 055-124
S8FS-G60048CD
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00