

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | 787 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 230V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 15A |
| Power Rating | 180W |
| Width | 57mm |
| Height | 163mm |
| Depth | 179mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
6EP1323-2BA00
6EP1433-2BA20
DRC-12V60W1AZ
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00