

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | 787 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 230V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 48V dc |
| Output Current | 5A |
| Power Rating | 240W |
| Height | 163mm |
| Depth | 179mm |
| Width | 57mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
S8VK-X09024A-EIP
TIB 480-124EX
6EP3311-6SB00-0AY0
S8VK-G03012
1SVR427055R0000 CP-T 24/10.0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00