

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Module Type | Signal Converter |
| Input Signal Type | Pulse |
| Output Signal Type | Relay |
| Input Range | < 20Hz |
| Output Range | = 2A |
| Supply Voltage | 31.2V dc |
| Hazardous Area Certification | ATEX, IECEx, SIL |
| Series | ACT20X |
S1SD-1AI-1U.2
TELIS1000U1
3RS7000-1CE00
S1SD-1Di-1R
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00