

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | PRO BAS |
| Type | DIN Rail Power Supply |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 264V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 5A |
| Power Rating | 60W |
6AG1307-1EA01-7AA0
SDP4-24-100RT
1SVR427035R2000 CP-E 48/10.0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00