

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | PRO BAS |
| Type | DIN Rail Power Supply |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 264V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 2.5A |
| Power Rating | 60W |
TPC 030-105
TIB 120-148
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00