

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Rating | 30A |
| Fuse Size | 6.3 x 32mm |
| Fuse Speed | F |
| Voltage Rating | 500V ac |
| Body Material | Ceramic |
| UL Class | UL 248-14 |
| Series | 505 |
| Fuse Standard | E10480, 1620079 |
D1017201 / FR14GR69V12
0216.100MXP
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00