

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 36V dc |
| Output Current | 6.9 A, 12.5 A |
| Power Rating | 450W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 264V ac |
| Package Type | Enclosed |
| Medical Approved | Yes |
| Series | ECH450 |
LCM600W-T-A
ECL30UD02-S
TXLN 110-124
S8FS-C15024J
LHA30F-12-SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00