

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 36V dc |
| Output Current | 6.9 A, 12.5A |
| Power Rating | 450W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 264V ac |
| Package Type | Open Frame |
| Medical Approved | Yes |
| Series | ECH450 |
TXM 200-148
EML15US09-S
ECE60US24-S
PBA50F-3R3-N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00