

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 48V dc |
| Output Current | 5.2 A, 9.4 A |
| Power Rating | 450W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 264V ac |
| Package Type | Enclosed |
| Medical Approved | Yes |
| Series | ECH450 |
LFMWLT300-1001-II
LCC600-48U-9P
RSP-1000-15
S8FS-C05012
RSP-2000-48
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00