

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 54V dc |
| Output Current | 4.63 A, 8.33 A |
| Power Rating | 450W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 264V ac |
| Package Type | Enclosed |
| Medical Approved | Yes |
| Series | ECH450 |
RFE1000-32-Y
CUS100ME-12/A
UHP-500R-24
PCA600F-24-T
PBA100F-12-N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00