

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 54V dc |
| Output Current | 4.63 A, 8.33A |
| Power Rating | 450W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 264V ac |
| Package Type | Open Frame |
| Medical Approved | Yes |
| Series | ECH450 |
HEP-320-24A
PCA600F-24-P2
SPV-300-24RS
TML 100-124C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00