

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 6.5A |
| Power Rating | 150W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| Package Type | Enclosed |
| Embedded | Yes |
| Series | LCS150 |
EPP-120S-27
HRPG-150-24RS
TPP 65-124A-J
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00