

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 48V dc |
| Output Current | 3.3A |
| Power Rating | 150W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| Package Type | Enclosed |
| Embedded | Yes |
| Series | LCS150 |
116-010065J
LFVLT60-1001
LRS-150F-36RS
TXH 060-112
ECL15US48-T
TPP 40-136E-D
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00