

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 5V |
| Output Current | 3A |
| Power Rating | 15W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 305V ac |
| Package Type | Enclosed |
| Medical Approved | No |
| Embedded | Yes |
| Series | LCW15 |
LFP240F-24-SNY
TXM 075-112
S8JX-P60012CD
TXL 060-12S
ECL15US05-T
RAC150-24SG/ENC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00