

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 92mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Width | 92mm |
| Power Consumption | 2.9W |
| Depth | 25mm |
| Air Flow | 102m³/h |
| Dimensions | 92 x 92 x 25mm |
| Noise Level | 39dB |
| Fan Speed | 3250rpm |
| Sensor Type | Tachometer |
| Bearing Type | Ball |
9GV3612P3G03
9HV1248P1G001
109P0424H301
9GA0624P6G001
R89F-MS0938HP
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00