

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 92mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 2.5W |
| Width | 92mm |
| Maximum Current | 208mA |
| Depth | 25.4mm |
| Dimensions | 92 x 92 x 25mm |
| Air Flow | 94m³/h |
| Noise Level | 36dB |
| Fan Speed | 3000rpm |
| Bearing Type | Sleeve |
614NGML-RS0
9S1224M4011
412F/2H-136
MF35100V1-1000U-A99
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00