

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Height | 92mm |
| AC or DC Operation | AC |
| Width | 92mm |
| Power Consumption | 12W |
| Depth | 38mm |
| Air Flow | 75m³/h |
| Dimensions | 92 x 92 x 38mm |
| Noise Level | 37dB |
| Fan Speed | 2700rpm |
| Sensor Type | Voltage Output |
| Bearing Type | Ball |
9WP0648H402
FD1212-A2251G2AL
AxiACi120-00206
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00