

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 119mm |
| Power Consumption | 5W |
| Width | 119mm |
| Depth | 32mm |
| Air Flow | 170m³/h |
| Dimensions | 119 x 119 x 32mm |
| Noise Level | 45dB |
| Fan Speed | 2800rpm |
| Bearing Type | Ball |
A2D200-AA02-01
FAN9X25TX3L
9GV1212P1J01
9GA0612H9001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00