

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 119mm |
| Power Consumption | 2W |
| Width | 119mm |
| Depth | 25mm |
| Dimensions | 119 x 119 x 25mm |
| Air Flow | 114m³/h |
| Noise Level | 32dB |
| Fan Speed | 1950rpm |
| Sensor Type | Tachometer |
| Bearing Type | Ball |
109R0612H401
9S0824M4011
5114N/2-060
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00