

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 115 V ac |
| AC or DC Operation | AC |
| Height | 119mm |
| Width | 119mm |
| Power Consumption | 18W |
| Depth | 38mm |
| Dimensions | 119 x 119 x 38mm |
| Air Flow | 180m³/h |
| Noise Level | 50dB(A) |
| Fan Speed | 3100rpm |
| Bearing Type | Sleeve |
9GA0624P6G001
SF11580AT-1082HSL.GN
D301L-024GK-2
3414NHH-KR1
9GA0824P1S61
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00