

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 41W |
| Depth | 51mm |
| Air Flow | 600m³/h |
| Dimensions | 172 x 51mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Noise Level | 60dB |
| Fan Speed | 5500rpm |
| Sensor Type | PWM, Tachometer |
| Bearing Type | Ball |
| IP Rating | IP20 |
HA30101V3-1000U-A99
PQ24B4 19031084A
A2D250-AA02-01
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00