

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 18 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 600 V |
| Shell Size | 14 |
| Mating Type | Push-Pull |
| Body Orientation | Straight |
| Series | PT02A |
62GB-56T16-26SN(416)
D38999/20FB2PN
97B-3106A24-2P-HD
D38999/24ZE6PN
85106J1626S50
MS3102E16S-8P
MS3476W12-10S-LC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00