

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 4 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-51T12-10PN
MS3102E14S-2P
MS3106A20-27PW
D38999/20FG11SN
932843100 CM 02 E 14S-5 P
TV07RW0935S
MS3106A-20-27P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00