

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 12 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 22A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/24FA98PN
97B-3100A22-19P
TVP00RW-11-35SN(W52)
97B-3106A16S-1S-HD
PT06A-10-6P(SR)
D38999/26ZD35SN
D38999/26WD35SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00