

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
M83723/75W1212N
932841100 CM 06 EA 14S-5 S
SCE2-ZN-01K07-12PN
MS3102A-28-21P
62GB-12E14-04PN
932449100 CM 02 E 14S-2 P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00