

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
MS3474W12-10S
MS3102E22-19S
D38999/24ZA35SN
D38999/26WB35PN
62GB-12E14-12PN
D38999/24FB98PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00