

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
MS3102A-10SL-3P
85102E84P50
97B-3106A20-A48P-HD
MS3106A-10SL-3P
D38999/26FC98PN
MS3476W16-26S
KPT06F16-26P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00