

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 7 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
PT06E-12-3P(SR)
PT06E-12-8S(SR)
62GB-12E16-26PN
D38999/24WE35PN
62GB-50T12-03SY
62GB-57A10-06SN
85106J106S50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00