

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
62LC-16F10-06SN(771)
SCE2-ZN-01K07-14PN
932451100 CM 02 E 14S-6 P
62GB-12E12-10PN(416)
MS3106A-20-29P
D38999/26WC98SN
2M80500116M925SA
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00