

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 8 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
UT071823SH6
62GB-12E12-10PN
PT06A-8-4P(SR)
PT02E-14-12P(072)
D38999/26WC8SN
62GB-12E14-02SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00