

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 7 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62LC-12E18-32PN(771)
62GB-51T12-10SN
62GB-12E16-26SN(416)
62GB-57A12-10SN
PT02E-12-3P(072)
MS3102A-14S-2P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00