

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 19 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
62GB-51T10-06PN
D38999/20FF35PN
D38999/24FB35SN
62GB-56T10-07SN
62GB-57A10-06PN
UT0W61626PH
PT02E-12-10S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00