

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
N/MS3106B14S-2P
PT02E-14-12P
PT02A-14-19S
D38999/26KE35PN
62GB-16F12-03SN
DBAS 974-25-61 SN 059
SCE2-ZN-01K07-12PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00