

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 4 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/24WB35SN
UT001823SH6
VG96912D16-35PN
D38999/20WF35PN
62GB-51T12-03SN
MS3476W18-8S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00